അബുദാബിയിൽ വട്ടശേരിൽ തിരുമേനിയുടെ ഓർമ്മപെരുനാൾ ആചരിച്ചു

abudhabi_perunnal

മലങ്കരസഭാ  ഭാസുരൻ  പരിശുദ്ധ  ഗീവർഗീസ് മാർ  ദിവന്നാസിയോസ് മെത്രാപ്പോലീത്തായുടെ  (വട്ടശ്ശേരിൽ  തിരുമേനി ) 81-ാംമത്   ഓർമ്മ  പെരുനാൾ  ഫെബ്രുവരി  26, 27-  വ്യാഴം , വെള്ളി  ദിവസങ്ങളായി  ഭക്തി ആദരപൂർവ്വം  അബുദാബി  സെന്റ്‌  ജോർജ്  ഓർത്തഡോക്സ്‌  കത്തീഡ്രലിൽ  ആചരിച്ചു .

വ്യാഴായ്ച്ച  വൈകുന്നേരം  സന്ധ്യാ  നമസ്കാരവും, ധൂപപ്രാർത്ഥനയും   പ്രസംഗവും  തുടർന്ന് പ്രദക്ഷിണവും  നടന്നു  വെള്ളിയാഴ്ചയ  രാവിലെ  7.30 നു  പ്രഭാത  നമസ്കാരവും  തുടർന്ന്  നടന്ന  വിശുദ്ധ  മൂന്നിന്മേൽ  കുർബ്ബാനയ്ക്ക്  റവ . ഫാ  ജോണ്‍  തോമസ്‌  കരിങ്ങാട്ടിൽ ( കോട്ടയം പഴയ  സെമിനാരി ) , കത്തീഡ്രൽ  വികാരി റവ . ഫാ. മത്തായി  മറാഞ്ചേരിൽ , സഹ  വികാരി   റവ . ഫാ ഷാജൻ  വറുഗീസ്  എന്നിവർ  മുഖ്യകാർമ്മികരായിരുന്നു .

ആശീർവാദത്തെ  ത

ടർന്ന്  നേർച്ച വിളമ്പോടുകൂടി   പെരുനാൾ ശുശ്രൂഷകൾക്ക്  സമാപനമായി.അനേകം  വിശ്വാസികൾ  മലങ്കര  സഭയുടെ  പ്രഖ്യാപിത  പരിശുദ്ധന്റെ  ഓർമ്മാപ്പെരുനാളിൽ  പങ്കെടുത്തു  അനുഗ്രഹം പ്രാപിച്ചു

Photos