അബുദാബി സെന്റ്‌  ജോർജ് ഓർത്തഡോക്സ്  കത്തീഡ്രലിൽ ഇടവക പെരുന്നാളിന്  കൊടിയേറി

DSC_0722

ഇടവകയുടെ  കാവൽപ്പിതാവായ പരിശുദ്ധ  ഗീവർഗീസ്  സഹദായുടെ  ഓർമ്മപ്പെരുനാൾ ഏപ്രിൽ  23 , 24 ( വ്യാഴം  വെള്ളി )  എന്നീ  തീയതികളിൽ കൊണ്ടാടുന്നു . തിരുവനന്തപുരം  ഭദ്രാസനാധിപൻ  അഭിവന്ദ്യ  ഡോ. ഗബ്രിയേൽ  മാർ ഗ്രീഗോറിയോസ് മെത്രാപ്പോലീത്താ മുഖ്യകാർമ്മികത്വം  വഹിക്കും. ഏപ്രിൽ  23, വ്യാഴം  വൈകിട്ട്  7 മണിക്ക് സന്ധ്യാ  നമസ്കാരം , വചന  ശുശ്രൂഷ , പ്രദക്ഷിണം , ആശീർവാദം. 24 വെള്ളി  രാവിലെ  7 മണിക്ക്  പ്രഭാത  നമസ്കാരം , 8 മണിക്ക്  വിശുദ്ധ  മൂന്നിന്മേൽ  കുർബ്ബാന, തുടർന്ന്  ആശിർവാദം  നേർച്ച  വിളമ്പ് .

എട്ട്  മുതൽ  പന്ത്രണ്ടാം  ക്ലാസ്  വരെ  പഠിക്കുന്ന  കുട്ടികൾക്കായി  സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കരിയർ  ഗൈഡൻസ്  സെമിനാർ അന്നേ ദിവസം രാവിലെ  11.30 മുതൽ  2  മണി വരെ പ്രമുഖ വിദ്യാഭ്യാസവിദഗ്‌ദ്ധനും ബഹിരാകാശ  ശാസ്ത്രജ്ഞനുമായ ഡോ. T.P. ശശികുമാർ  നയിക്കും .

പെരുന്നാളിനോട്‌ അനുബന്ധിച്ചുള്ള  കൊടിയേറ്റ് ഏപ്രിൽ 17 നു കുർബാനാനന്തരം റവ . ഫാ. എ. എം   മത്തായി  കോർഎപ്പിസ്കോപ്പാ  നിർവഹിച്ചു.  ടവക  വികാരി  റവ.ഫാ. എം.സി. മത്തായി  മാറാച്ചേരിൽ,  സഹ: വികാരി റവ.ഫാ. ഷാജൻ  വരുഗീസ്  കത്തീഡ്രൽ  ട്രസ്റ്റി ശ്രീ .എ. ജെ. ജോയ്കുട്ടി, സെക്രട്ടറി ശ്രീ.  സ്റ്റീഫൻ  മല്ലേൽ, മാനേജിംഗ്  കമ്മറ്റി  അംഗങ്ങൾ എന്നിവരോടൊപ്പം    ഇടവകാംഗങ്ങളും  പങ്കെടുത്തു.