നോ​ർ​ത്ത് ഈ​സ്റ്റ് അ​മേ​രി​ക്ക​ൻ ഭ​ദ്രാ​സ​ന ഫാ​മി​ലി ആ​ൻ​ഡ് യൂ​ത്ത് കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ന്‍റെ ഒ​രു​ക്ക​ങ്ങ​ൾ പൂ​ർ​ത്തി​യാ​യി

North East American Diocese Family & Youth Conference 2019: Supplement

രാജൻ വാഴപ്പള്ളിൽ

വാ​ഷിം​ഗ്ട​ണ്‍ ഡി​സി: ജൂ​ലൈ 17 മു​ത​ൽ 20 വ​രെ പെ​ൻ​സി​ൽ​വേ​നി​യ​യി​ലെ പോ​ക്കോ​ണോ​സ് കലഹാരി  റി​സോ​ർ​ട്ട്സ് ആ​ൻ​ഡ് ക​ണ്‍​വ​ൻ​ഷ​ൻ സെ​ന്‍റ​റി​ൽ ന​ട​ക്കു​ന്ന നോ​ർ​ത്ത് ഈ​സ്റ്റ് അ​മേ​രി​ക്ക​ൻ ഭ​ദ്രാ​സ​ന ഫാ​മി​ലി ആ​ൻ​ഡ് യൂ​ത്ത് കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ന്‍റെ ഒ​രു​ക്ക​ങ്ങ​ൾ പൂ​ർ​ത്തി​യാ​യി. യേ​ശു ക്രി​സ്തു ഇ​ട്ടി​രി​ക്കു​ന്ന അ​ടി​സ്ഥാ​ന​മ​ല്ലാ​തെ മ​റ്റൊ​ന്ന് ഇ​ടു​വാ​ൻ ആ​ർ​ക്കും ക​ഴി​യു​ക​യി​ല്ല എ​ന്ന​താ​ണ് കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ലെ ചി​ന്താ​വി​ഷ​യം. കാ​ലി​ക പ്രാ​ധാ​ന്യ​മു​ള്ള കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സ് തീം ​മു​റ​കെ പി​ടി​ച്ചു പ്രാ​വ​ർ​ത്തി​ക​മാ​ക്കാ​ൻ ഏ​വ​ർ​ക്കും ക​ഴി​യ​ട്ടെ എന്ന്  മാ​ർ നി​ക്കാ​ളോ​വോ​സ് മെ​ത്രാ​പ്പോ​ലീ​ത്താ ആ​ശം​സി​ച്ചു.

അ​ധി​കാ​രി​ക​ളോ​ടു​ള്ള വി​ധേ​യ​ത്വ​വും നി​യ​മാ​വ​ലി​ക​ളോ​ടു​ള്ള ബ​ഹു​മാ​ന​വും അ​നു​സ​ര​ണ​യും പ​ര​സ്പ​ര​ശാ​ക്തി​ക​ര​ണ​ത്തി​ന് വ​ഴി​തെ​ളി​ക്കും. കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ന്‍റെ സു​ഗ​മ​മാ​യ ന​ട​ത്തി​പ്പി​നും അ​തി​ന്‍റെ വി​ജ​യ​ത്തി​നും ഓ​രോ​ര​ത്തൃ​രു​ടെ​യും സ​ഹ​ക​ര​ണ​വും സ​മ​ർ​പ്പ​ണ​വും അ​ത്യ​ന്താ​പേ​ക്ഷി​ത​മാ​ണ്. കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ൽ പാ​ലി​ക്കേ​ണ്ട ചി​ല നി​യ​മ​ങ്ങ​ളും നി​ബ​ന്ധ​ന​ക​ളും താ​ഴെ ചേ​ർ​ക്കു​ന്നു.

പ്ര​സി​ദ്ധ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​രി​ക്കു​ന്ന കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സ് ഷെ​ഡ്യൂ​ൾ അ​നു​സ​രി​ച്ച് എ​ല്ലാ​വ​രും കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ൽ പ​ങ്കെ​ടു​ക്ക​ണം. സ​മ​യ​നി​ഷ്ഠ പാ​ലി​ക്കു​ന്ന കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ എ​ല്ലാ​വ​രും ശ്ര​ദ്ധി​ക്ക​ണം. കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ൽ ഉ​ട​നീ​ളം ശു​ചി​ത്വ ബോ​ധ​ത്തോ​ടെ പെ​രു​മാ​റേ​ണ്ട​തും പ​രി​സ​ര​വും മു​റി​ക​ളും വൃ​ത്തി​യാ​യി സൂ​ക്ഷി​ക്കേ​ണ്ട​തു​മാ​ണ്. കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ൽ യോ​ജ്യ​വും സ​ന്ദ​ർ​ഭോ​ചി​ത​വു​മാ​യ വ​സ്ത്രാ​ധാ​ര​ണം പ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്നു. രാ​ത്രി 11 മു​ത​ൽ പ്ര​ഭാ​ത​പ്രാ​ർ​ഥ​ന വ​രെ നി​ശ​ബ്ദ​ത പാ​ലി​ക്കേ​ണ്ട​തും കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ ര​ക്ഷി​താ​ക്ക​ൾ പ്ര​ത്യേ​കം ശ്ര​ദ്ധ പു​ല​ർ​ത്തേ​ണ്ട​തു​മാ​ണ്.

കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ൽ ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെ​യ്ത​വ​ർ​ക്ക് ല​ഭി​ക്കു​ന്ന ഐ​ഡി​യും റി​സ്റ്റ് ബാ​ൻ​ഡും മ​റ്റു​ള്ള​വ​ർ​ക്ക് കാ​ണ​ത്ത​ക്ക​വി​ധം എ​പ്പോ​ഴും ധ​രി​ക്കേ​ണ്ട​താ​ണ്. കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ൽ ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെ​യ്ത​വ​ർ​ക്ക് മാ​ത്ര​മേ കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സ് സെ​ന്‍റ​റ​ഇ​ലോ മു​റി​ക​ളി​ലോ പ്ര​വേ​ശി​ക്കാ​ൻ അ​നു​വാ​ദ​മു​ള്ളൂ. സ​ന്ദ​ർ​ശ​ക​രെ അ​നു​വ​ദി​ക്കു​ന്ന​ത​ല്ല. കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ൽ സം​ബ​ന്ധി​ക്കു​ന്ന ഒ​രോ​രു​ത്ത​രും അ​വ​ര​വ​രു​ടെ സു​ര​ക്ഷ​യ്ക്ക് ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദ​പ്പെ​ട്ട​വ​രാ​ണ്. കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ ര​ക്ഷി​താ​ക്ക​ൾ ശ്ര​ദ്ധ ചെ​ലു​ത്തേ​ണ്ട​തും പ്ര​ത്യേ​കി​ച്ച് വാ​ട്ട​ർ​പാ​ർ​ക്ക് മു​ത​ലാ​യ സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്കോ എ​ക്സി​ക്യൂ​ട്ടീ​വ് ക​മ്മി​റ്റി​യ്ക്കോ ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ത്വ​മി​ല്ലാ​ത്ത​താ​കു​ന്നു. ഫാ​മി​ലി കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ൽ പാ​ലി​ക്കേ​ണ്ട നി​ബ​ന്ധ​ന​ക​ളും നി​യ​മ​ങ്ങ​ളും നോ​ർ​ത്ത് ഈ​സ്റ്റ് അ​മേ​രി​ക്ക​ൻ ഭ​ദ്രാ​സ​ന വെ​ബ്സൈ​റ്റി​ലും ര​ജി​സ്ട്രേ​ഷ​ൻ ഫോ​മി​ലും ല​ഭ്യ​മാ​ണ്. ഈ ​നി​ബ​ന്ധ​ന​ക​ൾ പാ​ലി​ച്ചു ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ത്വ ബോ​ധ​ത്തോ​ടം സം​ബ​ന്ധി​ച്ചു കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സ് വി​ജ​യ​മാ​ക്കി തീ​ർ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് കോ ​ഓ​ർ​ഡി​നേ​റ്റ​ർ ഫാ. ​സ​ണ്ണി ജോ​സ​ഫ്, ജ​ന​റ​ൽ സെ​ക്ര​ട്ട​റി ജോ​ബി ജോ​ണ്‍, ട്ര​ഷ​റ​ർ മാ​ത്യു വ​ർ​ഗീ​സ് എ​ന്നി​വ​ര​ട​ങ്ങു​ന്ന എ​ക്സി​ക്യൂ​ട്ടീ​വ് ക​മ്മി​റ്റി അ​റി​യി​ച്ചു. കൂ​ടു​ത​ൽ വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് 718 608 5583, 201 321 0045, 631 891 8184