ഫാ​മി​ലി കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സ്: സ​ഭ​യി​ലെ പ​ണ്ഡി​ത​ർ ന​യി​ക്കു​ന്ന ചി​ന്താ​വി​ഷ​യ​ത്തി​ലൂ​ന്നി​യ പ്ര​സം​ഗപ​ര​ന്പ​ര

ന്യൂ​യോ​ർ​ക്ക് : നോ​ർ​ത്ത്ഈ​സ്റ്റ്അ​മേ​രി​ക്ക​ൻഭ​ദ്രാ​സ​നഫാ​മി​ലി, യൂ​ത്ത്കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ന്ആ​റുദി​വ​സ​ങ്ങ​ൾഅ​വ​ശേ​ഷി​ച്ചി​രി​ക്കെകോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ന്‍റെപ്ര​ധാ​നചി​ന്താ​വി​ഷ​യ​മാ​യക​ഷ്ട​തസ​ഹി​ഷ്ണു​ത​യെ​യുംസ​ഹി​ഷ്ണു​തസി​ദ്ധ​ത​യെ​യുംസി​ദ്ധ​തപ്ര​ത്യാ​ശ​യെ​യുംഉ​ള​വാ​ക്കു​ന്നുഎ​ന്നബൈ​ബി​ൾവാ​ക്യ​ത്തെഉ​ദ്ധ​രി​ച്ചുകൊ​ണ്ട്പ്ര​ധാ​നപ്ര​സം​ഗപ​ര​ന്പ​രന​യി​ക്കു​ന്ന​തി​ൽപ്ര​ധാ​നിഓ​ർ​ത്ത​ഡോ​ക്സ്വൈ​ദി​കസെ​മി​നാ​രിമു​ൻപ്രി​ൻ​സി​പ്പി​ലുംദൈ​വശാ​സ്ത്രപ​ണ്ഡി​ത​നുംനി​ര​വ​ധിസ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ൾസ​ഭ​യ്ക്ക​ക​ത്തുംപു​റ​ത്തു​മാ​യിഅ​ല​ങ്ക​രി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ളറ​വ. ഡോ. ​ജേ​ക്ക​ബ്കു​ര്യ​നാ​ണ്.

മു​തി​ർ​ന്ന​വ​ർ​ക്കു​ള്ളക്ലാ​സു​ക​ൾറ​വ. ഡോ. ​ജേ​ക്ക​ബ്കു​ര്യ​ൻന​യി​ക്കും.ഇം​ഗ്ലീ​ഷ്ക്ലാ​സു​ക​ൾന​യി​ക്കു​ന്ന​തി​ൽപ്ര​ധാ​നിഹൂ​സ്റ്റ​ൻസെ​ന്‍റ്സ്റ്റീ​ഫ​ൻ​സ്ഇ​ട​വ​കവി​കാ​രിഫാ. ​ജേ​ക്ക്കു​ര്യ​നാ​ണ്.മ​റ്റുക്ലാ​സു​ക​ൾന​യി​ക്കു​ന്ന​ത്ഫാ. ​വി​ജ​യ്തോ​മ​സുംഅ​മ​ൽപു​ന്നൂ​സു​മാ​ണ്.അ​മ​ൽപു​ന്നൂ​സ്സൗ​ത്ത്വെ​സ്റ്റ്ഭ​ദ്രാ​സ​നഇ​ട​വ​കാം​ഗ​വുംസെ​ന്‍റ്ബ്ലാ​ഡ്മീ​ർസെ​മി​നാ​രിമൂ​ന്നാംവ​ർ​ഷവൈ​ദി​കവി​ദ്യാ​ർ​ഥി​യു​മാ​ണ്.

വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് :

ഡോ. ​വ​ർ​ഗീ​സ്എം. ​ഡാ​നി​യേ​ൽ(​കോഓ​ർ​ഡി​നേ​റ്റ​ർ ) : 203 508 2690

ജോ​ർ​ജ്തു​ന്പ​യി​ൽ (ജ​ന​റ​ൽസെ​ക്ര​ട്ട​റി ) : 973 943 6164

മാ​ത്യുവ​ർ​ഗീ​സ് (ട്ര​ഷ​റാ​ർ) : 631 891 8184

കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സ്ദി​ന​ങ്ങ​ൾഎ​ങ്ങ​നെആ​സ്വാ​ദ്യ​ക​ര​മാ​ക്കാം.

ന്യൂ​യോ​ർ​ക്ക്: ജൂ​ലൈ 18 മു​ത​ൽ 21 വ​രെപെ​ൻ​സി​ൽ​വേ​നി​യാ​യി​ലെപോ​ക്ക​ണോ​സ്ക​ല​ഹാ​രിറി​സോ​ർ​ട്ട്സ്ആ​ൻ​ഡ്ക​ണ്‍​വ​ൻ​ഷ​ൻസെ​ന്‍റ​റി​ൽന​ട​ക്കു​ന്നനോ​ർ​ത്ത്ഈ​സ്റ്റ്അ​മേ​രി​ക്ക​ൻഭ​ദ്രാ​സ​നഫാ​മി​ലി / യൂ​ത്ത്കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ന്‍റെഒ​രു​ക്ക​ങ്ങ​ൾപൂ​ർ​ത്തി​യാ​യി.

തി​ക​ച്ചുംഅ​ന്വ​ർ​ഥ​മാ​യ​തുംകാ​ലി​കപ്രാ​ധാ​ന്യ​മു​ള്ള​തു​മാ​യചി​ന്താ​വി​ഷ​യംമു​റു​കെപി​ടി​ച്ചു​കൊ​ണ്ട്അ​തി​നെപ്രാ​വ​ർ​ത്തി​ക​മാ​ക്കാ​ൻഈ ​കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സ്തു​ട​ക്കംകു​റി​ക്ക​ട്ടെഎ​ന്നുഭ​ദ്രാ​സ​നഅ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻസ​ഖ​റി​യാമാ​ർനി​ക്കോ​ളോ​വോ​സ്മെ​ത്രാ​പ്പോ​ലീ​ത്തആ​ശം​സി​ച്ചു.

കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ന്‍റെസു​ഗ​മ​മാ​യന​ട​ത്തി​പ്പി​നുംഅ​തി​ന്‍റെവി​ജ​യ​ത്തി​നുംഎ​ല്ലാഇ​ട​വ​കാം​ഗ​ങ്ങ​ളു​ടേ​യുംസ​ഹ​ക​ര​ണ​വുംസ​മ​ർ​പ്പ​ണ​വുംഅ​ത്യ​ന്താ​പേ​ക്ഷി​ത​മാ​ണ്. പ്ര​സി​ദ്ധ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​രി​ക്കു​ന്നകോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സ്ഷെ​ഡ്യൂ​ൾഅ​നു​സ​രി​ച്ച്റ​ജി​സ്റ്റ​ർചെ​യ്തഎ​ല്ലാ​വ​രുംകോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ൽപ​ങ്കെ​ടു​ക്ക​ണം.

കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ൽപാ​ലി​ക്കേ​ണ്ടചി​ലനി​യ​മ​ങ്ങ​ളുംനി​ബ​ന്ധ​ന​ക​ളും

സ​മ​യ​നി​ഷ്ഠപാ​ലി​ക്കു​ന്നകാ​ര്യ​ത്തി​ൽഎ​ല്ലാ​വ​രുംശ്ര​ദ്ധി​ക്ക​ണം.കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ൽഉ​ട​നീ​ളംശു​ചി​ത്വബോ​ധ​ത്തോ​ടെപെ​രു​മാ​റേ​ണ്ട​തുംപ​രി​സ​ര​വുംമു​റി​ക​ളുംവൃ​ത്തി​യാ​യിസൂ​ക്ഷി​ക്കേ​ണ്ട​തു​മാ​ണ്.

കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ൽയോ​ജ്യ​വുംസ​ന്ദ​ർ​ഭോ​ചി​ത​വു​മാ​യവ​സ്ത്ര​ധാ​ര​ണംപ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്നു.രാ​ത്രി 11 മു​ത​ൽപ്ര​ഭാ​തന​മ​സ്കാ​രംവ​രെനി​ശ​ബ്ദ​തപാ​ലി​ക്കേ​ണ്ട​തുംകു​ട്ടി​ക​ളു​ടെകാ​ര്യ​ത്തി​ൽര​ക്ഷി​താ​ക്ക​ൾപ്ര​ത്യേ​കംശ്ര​ദ്ധപു​ല​ർ​ത്തേ​ണ്ട​തു​മാ​ണ്. ക​ല​ഹാ​രികോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സ്സെ​ന്‍റ​റി​ൽപു​ക​വ​ലി, മ​ദ്യ​പാ​നംഎ​ന്നി​വക​ർ​ശ​ന​മാ​യിവി​ല​ക്കി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​തുംലം​ഘി​ക്കു​ന്ന​വ​രെകോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ൽനി​ന്നുംപു​റ​ത്താ​ക്കു​ന്ന​തു​മാ​യി​രി​ക്കും. പു​റ​മെനി​ന്നു​ള്ളഭ​ക്ഷ​ണപ​ദാ​ർ​ത്ഥ​ങ്ങ​ൾകോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സ്സെ​ന്‍റ​റി​ൽഅ​നു​വ​ദ​നീ​യ​മ​ല്ല. അ​തു​പോ​ലെത​ന്നെബു​ഫേസ്റ്റേ​ഷ​നു​ക​ളി​ൽവി​ള​ന്പു​ന്നഭ​ക്ഷ​ണപ​ദാ​ർ​ത്ഥ​ങ്ങ​ൾഡൈ​നിം​ഗ്ഏ​രി​യാ​യ്ക്ക്പു​റ​ത്തേ​ക്ക്കൊ​ണ്ടുപോ​കാ​ൻപാ​ടു​ള്ള​ത​ല്ല.

കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ൽറ​ജി​സ്റ്റ​ർചെ​യ്ത​വ​ർ​ക്ക്ല​ഭി​ക്കു​ന്നഐ​ഡി​യുംറി​സ്റ്റ്ബാ​ൻ​ഡുംമ​റ്റു​ള്ള​വ​ർ​ക്ക്കാ​ണ​ത്ത​ക്ക​വി​ധംഎ​പ്പോ​ഴുംധ​രി​ക്കേ​ണ്ട​താ​ണ്.കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ൽറ​ജി​സ്റ്റ​ർചെ​യ്ത​വ​ർ​ക്കുമാ​ത്ര​മേകോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സ്സെ​ന്‍റ​റി​ലോമു​റി​ക​ളി​ലോപ്ര​വേ​ശി​ക്കാ​ൻഅ​നു​വാ​ദ​മു​ള്ളൂ.സ​ന്ദ​ർ​ശ​ക​രെഅ​നു​വ​ദി​ക്കു​ന്ന​ത​ല്ല.

കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ൽസം​ബ​ന്ധി​ക്കു​ന്നഓ​രോ​രു​ത്ത​രുംഅ​വ​ര​വ​രു​ടെസു​ര​ക്ഷ​യ്ക്ക്ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദ​പ്പെ​ട്ട​വാ​ര​ണ്.കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെകാ​ര്യ​ത്തി​ൽര​ക്ഷി​താ​ക്ക​ൾശ്ര​ദ്ധചെ​ലു​ത്തേ​ണ്ട​തുംപ്ര​ത്യേ​കി​ച്ച്വാ​ട്ട​ർ​പാ​ർ​ക്ക്മു​ത​ലാ​യസ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ൽപ്ര​വേ​ശി​ക്കു​ന്പോ​ൾകോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സ്ഫെ​സി​ലി​റ്റി​ക്കോഎ​ക്സി​ക്യൂ​ട്ടീ​വ്ക​മ്മി​റ്റി​ക്കോഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ത്വ​മി​ല്ലാ​ത്ത​തു​മാ​കു​ന്നു.

ഫാ​മി​ലികോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സി​ൽപാ​ലി​യ്ക്കേ​ണ്ടനി​യ​മ​ങ്ങ​ളുംനി​ബ​ന്ധ​ന​ക​ളുംനോ​ർ​ത്ത്ഈ​സ്റ്റ്അ​മേ​രി​യ്ക്ക​ൽഭ​ദ്രാ​സ​ന​ത്തി​ന്‍റെവെ​ബ്സൈ​റ്റി​ലുംര​ജി​സ്ട്രേ​ഷ​ൻഫോ​മി​ലുംകൂ​ടാ​തെഇ​മെ​യി​ലു​ക​ൾമു​ഖേ​ന​യുംഎ​ല്ലാ​വ​രേ​യുംഅ​റി​യി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്ന്ഭാ​ര​വാ​ഹി​ക​ൾഅ​റി​യി​ക്കു​ന്നു.

പൂ​ർ​ണ​മാ​യനി​യ​മ​ങ്ങ​ളുംനി​ബ​ന്ധ​ന​യുംനി​ർ​ദ്ദേ​ശ​ങ്ങ​ളുംറ​ജി​സ്ട്രേ​ഷ​ൻഡ​സ്കി​ൽനി​ന്നുംല​ഭി​ക്കും.

ഈ ​നി​ബ​ന്ധ​ന​ക​ൾപാ​ലി​ച്ച്ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ത്തബോ​ധ​ത്തോ​ടെസം​ബ​ന്ധി​ച്ച്കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സ്വി​ജ​യ​മാ​ക്കിതീ​ർ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നുകോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സ്എ​ക്സി​ക്യൂ​ട്ടീ​വ്ക​മ്മി​റ്റിഅ​റി​യി​ച്ചു.

മെഡിക്കല്‍പ്രശ്‌നങ്ങള്‍ഉള്ളവര്‍ക്ക്മെഡിയ്ക്കല്‍ശ്രദ്ധആവശ്യമെങ്കില്‍റജിസ്‌ട്രേഷന്‍സമയത്ത്കമ്മിറ്റിയെഅറിയിക്കുകയോറജിസ്‌ട്രേഷന്‍ഡസ്കില്‍വച്ചിരിക്കുന്നഫോംപൂരിപ്പിച

ച്കമ്മിറ്റിയെഏല്‍പിക്കുകയോചെയ്യണമെന്ന്മെഡിക്കല്‍കോഓര്‍ഡിനേറ്റര്‍മേരിവര്‍ഗീസ്അറിയിച്ചു.

 

വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് :

റ​വ. ഡോ. ​വ​ർ​ഗീ​സ്എം. ​ഡാ​നി​യേ​ൽ :203 508 2690

ജോ​ർ​ജ്തു​ന്പ​യി​ൽ : 973 943 6164

മാ​ത്യുവ​ർ​ഗീ​സ് : 631 891 8184

 

റി​പ്പോ​ർ​ട്ട്: രാ​ജ​ൻവാ​ഴ​പ്പ​ള്ളി​ൽ