അഡ്വ. ബിജു ഉമ്മന്‍ അസോസ്യേഷന്‍ സെക്രട്ടറി സ്ഥാനത്തേയ്ക്ക്

biju-oommen

കോട്ടയം – മലങ്കര അസോസ്യേഷന്‍ സെക്രട്ടറി സ്ഥാനത്തേയ്ക്കുള്ള മത്സരത്തില്‍ അഡ്വ. ബിജു ഉമ്മന്‍ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയായി രംഗത്തു വന്നു. നിരണം ഭദ്രാസനത്തില്‍ നിന്നും തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട മാനേജിംഗ് കമ്മിറ്റിയംഗമാണ്.

ox.tv'; google_color_border = 'B0C9EB'; google_color_link = '164675'; google_color_bg = 'FFFFFF'; google_color_text = '333333'; google_color_url = '2666F5'; google_ui_features = 'rc:0'; //-->

കാല്‍ നൂറ്റാണ്ടായി സഭാസേവനരംഗത്തുള്ള അദ്ദേഹം കവിയൂര്‍ സ്ലീബാ പള്ളി ഇടവകാംഗമാണ്. തിരുവല്ല ബാറിലെ അഭിഭാഷകനാണ്.

സഭയുടെ റൂള്‍സ് കമ്മിറ്റിയംഗം, ഭവന സഹായ പദ്ധതിയുടെ കണ്‍വീനര്‍, പ. എപ്പിസ്ക്കോപ്പല്‍ സുന്നഹദോസിന്‍റെ ലീഗല്‍ കമ്മീഷനംഗം തുടങ്ങി വിവിധ നിലകളില്‍ പ്രവര്‍ത്തനപരിചയമുള്ളയാളാണ്. 2016-ലെ മലങ്കര അസോസിയേഷന്‍റെ നടപടിചട്ടങ്ങളുടെ പരിഷ്ക്കരണത്തില്‍ മുഖ്യപങ്ക് വഹിച്ചു.