ഫാമിലി ആൻഡ് യൂത്ത് കോൺഫ്രൻസ്

Kihous

ഹൂസ്റ്റൺ :- സൌത്ത് വെസ്റ്റ് അമേരിക്കൻ ഭദ്രാസനത്തിൻറെ സതേൺ റീജിയൺ ഫാമിലി ആൻഡ് യൂത്ത് കോൺഫ്രൻസിന്റെ റെജിസ്ട്രെഷൻകിക്ക് ഓഫ്‌ റവ. ഫാ. എം .റ്റി . ഫിലിപ്പ് നിർവഹിച്ചു.റവ.ഫാ. ജേക് കുരിയൻ(വികാരി), റവ.ഡോ.ഫാ.സി.ഓ. വർഗീസ്സ് , ചാർളിപടനിലം(കൌൺസിൽ മെംബർ), ഷാജി പുളിമൂട്ടിൽ (സെക്രടറി) എന്നിവരുടെ സാന്നിദ്ധ്യത്തിൽ മാത്യു എം. തോമസ്‌, ഫിലിപ്പ്ഫീലിപ്പോസ്(ട്രസ്റ്റി), തോമസ്‌ മാത്യു, തോമസ്‌ പള്ളിക്കൻ എന്നിവരിൽ നിന്നും റെജിസ്ട്രേഷൻ സ്വീകരിച്ചു.

ജൂൺ 29 മുതൽ ജൂലൈ 2 വരെ ഓസ്റ്റിൻ ഹൈലാൻഡ്‌ ലേക്ക് ആൻഡ്‌ കോൺഫ്രൻസ് സെന്ററിൽ നടക്കുന്ന കോൺഫ്രൻസിൽ മലങ്കരഓർത്തഡോൿസ്‌ സഭയുടെ ഹ്യുമൻ റിസോർസ് ടെപ്യുടി സെക്രടറി റവ.ഫാ. പി.എ ഫിലിപ്പ് മുഖ്യ പ്രസംഗികൻ ആയിരിക്കും. “ദി ഹോംബിൽറ്റ് ഓൺ റോക്ക് ” എന്നതാണ് കൊൺഫ്രൻസിൻറെ പ്രധാന അവതരണ വിഷയം.

- google_ad_client = 'pub-6954400289546305'; google_alternate_color = 'FFFFFF'; google_ad_width = 300; google_ad_height = 250; google_ad_format = '300x250'; google_ad_type = 'image'; google_ad_channel ='malankaraorthodox.tv'; google_color_border = 'B0C9EB'; google_color_link = '164675'; google_color_bg = 'FFFFFF'; google_color_text = '333333'; google_color_url = '2666F5'; google_ui_features = 'rc:0'; //-->

 

വാർത്ത :ചാർളി വർഗ്ഗീസ്സ് .