ഇന്ത്യൻ ഓർത്തഡോൿസ് ഫാമിലി കോൺഫറൻസ് ലോഗോ പ്രകാശനം നടത്തി

അയർലൻഡ്: ഇന്ത്യൻ ഓർത്തഡോൿസ് ചർച് (അയർലൻഡ് റീജിയൺ)ഫാമിലി കോൺഫറൻസിന്റെ മൂന്നോടിയായി ലോഗോ പ്രകാശനം റെവ :ഫാദർ സഖറിയാ ജോർജ്ജ് നിർവ്വഹിച്ചു.
സെന്റ് ഗ്രീഗോറിയോസ് ഇന്ത്യൻ ഓർത്തഡോൿസ് ചർച് ,വാട്ടർഫോർഡിൽ കുർബ്ബാനാനന്തരം നടന്ന ചടങ്ങിൽ സെക്രട്ടറി സിജു റ്റി.അലക്സിന്റെയും ,ട്രസ്റ്റീ ഷാജി മത്തായിയുടെയും നേതൃത്വത്തിൽ ഇടവക വികാരി റെവ:ഫാദർ സഖറിയ ജോർജ്ജ്  2018 ഫാമിലി കോൺഫറൻസ് ലോഗോ ഔദ്യോഗികമായി പ്രകാശനം ചെയ്തു.
ഈ വർഷത്തെ ഫാമിലി കോൺഫറൻസ് ,വാട്ടർഫോർഡിലുള്ള മൗണ്ട് മെലറിയിൽ വച്ച് 2018 മെയ് 5,6,7 (ശനി,ഞായർ,തിങ്കൾ ) എന്നീ തീയതികളിൽ നടത്തപ്പെടുന്നു.
കോൺഫെറെൻസിന്റെ സുഗമമായ നടത്തിപ്പിനുവേണ്ടി റെവ:ഫാദർ ജോർജ്ജ് തങ്കച്ചൻ,റെവ:ഫാദർ നൈനാൻ കുര്യാക്കോസ് ,റെവ:ഫാദർ എൽദോ വർഗീസ് ,റെവ: ഫാദർ അനീഷ് ജോൺ ,റെവ:ഫാദർ സഖറിയാ ജോർജ്ജ് എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിൽ വിവിധ കമ്മറ്റികൾ പ്രവർത്തിച്ചു വരുന്നു.
(വാർത്ത :ഷാജി ജോൺ പന്തളം.)