ഫാ​മി​ലി കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സ്ക​മ്മി​റ്റി അം​ഗ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക്ഭ​ദ്രാ​സ​ന​ത്തി​ന്‍റെ ആ​ദ​ര​വ്

                                                                                                                                                         രാജൻവാഴപ്പള്ളിൽ.

ന്യു​യോ​ർ​ക്ക്: ക​ല​ഹാ​രിറി​സോ​ർ​ട്ട്ആ​ൻ​ഡ്ക​ണ്‍​വ​ൻ​ഷ​ൻസെ​ന്‍റ​റി​ൽജൂ​ലൈ 18 മു​ത​ൽ 21 വ​രെന​ട​ന്നനോ​ർ​ത്ത്ഈ​സ്റ്റ്അ​മേ​രി​ക്ക​ൻഭ​ദ്രാ​സ​നഫാ​മി​ലി / യൂ​ത്ത്കോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സ്വ​ൻവി​ജ​യ​മാ​ക്കിതീ​ർ​ത്തവി​വി​ധക​മ്മി​റ്റിഅം​ഗ​ങ്ങ​ളോ​ടു​ള്ളആ​ദ​ര​വുംസ്നേ​ഹ​വുംഎ​ക്സി​ക്യൂ​ട്ടീ​വ്ക​മ്മി​റ്റിഅ​റി​യി​ച്ചു.

വിവിധകമ്മിറ്റിളിൽപ്രത്തിച്ചരുടെപേര്വിങ്ങ :

ര​ജി​സ്ട്രേ​ഷ​ൻ: റ​വ. ഡോ. ​വ​ർ​ഗീ​സ്എം. ​ഡാ​നി​യേ​ൽ, അ​ജി​തത​ന്പി, നി​ജിവ​ർ​ഗീ​സ്, സു​നോ​ജ്ത​ന്പി.

പാ​ഠ്യ​പ​ദ്ധ​തി :റ​വ. ഫാ. ​എം.കെ. ​കു​ര്യാ​ക്കോ​സ്, ഷൈ​നിരാ​ജു, അ​ൻ​സാതോ​മ​സ്, അ​ജുത​ര്യ​ൻ, ലി​സരാ​ജ​ൻ, അ​ന്നാകു​ര്യാ​ക്കോ​സ്, റ​വ. ഫാ. ​എം.കെ. ​കു​ര്യാ​ക്കോ​സ്ചാ​പ്ലൈ​ൻ, റ​വ. ഡീ​ക്ക​ൻഗീ​വ​ർ​ഗീ​സ് (അ​ബു) കോ​ശി(​ചാ​പ്ലൈ​ൻയൂ​ത്ത്), ബെ​ഞ്ച​മി​ൻമാ​ത്യു (പ​ബ്ലി​സി​റ്റിസോ​ഷ്യ​ൽമീ​ഡി​യ), മാ​ത്യുസാ​മു​വേ​ൽ(​പ​ബ്ലി​സി​റ്റിസോ​ഷ്യ​ൽമീ​ഡി​യ), രാ​ജ​ൻയോ​ഹ​ന്നാ​ൻ (പ​ബ്ലി​സി​റ്റിപ്രി​ന്‍റ്ആ​ൻ​ഡ്മീ​ഡി​യ)

ഓ​ണ്‍​സൈ​റ്റ്പ​ബ്ലി​ക്കേ​ഷ​ൻകോ​ണ്‍​ഫ​റ​ൻ​സ്ക്രോ​ണി​ക്കി​ൾ :റ​വ. ഫാ. ​ഷി​ബുഡാ​നി​യേ​ൽ, ലി​ൻ​സിതോ​മ​സ്, അ​ജി​ത്മാ​ത്ത​ൻ, ഫി​ലി​പ്പോ​സ്ഫി​ലി​പ്പ് ,സു​നോ​ജ്ത​ന്പി, വ​ർ​ഗീ​സ്പോ​ത്ത​നി​ക്കാ​ട്, രാ​ജ​ൻവാ​ഴ​പ്പ​ള്ളി​ൽ, മാ​ത്യുസാ​മു​വേ​ൽ, ബി​നുസാ​മു​വേ​ൽ, നി​തി​ൻഏ​ബ്ര​ഹാം, ആ​ശാജോ​ർ​ജ് (എ​ന്‍റ​ർ​ടെ​യ്ന്‍റ്മെ​ന്‍റ).

ഘോ​ഷ​യാ​ത്ര :രാ​ജ​ൻപ​ടി​യ​റ, ജോ​ണ്‍വ​ർ​ഗീ​സ്, ഷി​ബി​ൻജോ​ർ​ജ്കു​ര്യ​ൻ.

ബി​നുസാ​മു​വേ​ൽ (ഫോ​ട്ടോ​ഗ്ര​ഫി), ജോ​ണ്‍താ​മ​ര​വേ​ലി​ൽ (സ്പോ​ർ​ട്സ്ആ​ൻ​ഡ്ഗെ​യിം​സ്), ജോ​ർ​ജ്പി. ​തോ​മ​സ് (സെ​ക്യൂ​രി​റ്റി)

ഓ​ണ്‍സൈ​റ്റ്റെ​സ്പോ​ണ്‍​സി​ബി​ലി​റ്റി :അ​ജി​ത്വ​ട്ട​ശ്ശേ​രി​ൽ, ജെ​സ്സിതോ​മ​സ്.

മെ​ഡി​ക്ക​ൽടീം : ​മേ​രിവ​ർ​ഗീ​സ്, ഡോ. ​ജോ​ളിതോ​മ​സ്, അ​നുവ​ർ​ഗീ​സ്, സു​ജജോ​ണ്‍, ഡോ. ​ഡോ​ളിഗീ​വ​ർ​ഗീ​സ്, ജോ​ളികു​രു​വി​ള.

ഏ​ബ്ര​ഹാംപോ​ത്ത​ൻ (സാ​ജ​ൻ): ടെ​ക്നി​ക്ക​ൽ.

നി​തി​ൻഏ​ബ്ര​ഹാം: ഐ​ടി (ജി​സ്മോ​ൻജേ​ക്ക​ബ്, ജെ​റി​ൻതു​രു​ത്തി​പ്പ​ള്ളി​ൽജ​യിം​സ്എ​ന്നി​വ​രു​ടെസ​ഹ​ക​ര​ണ​ത്തോ​ടെ.)

അ​നുജോ​സ​ഫ് :ടീം ​ഷൈ​നോക്യാ​പ്റ്റ​ൻ, ആ​ദ​ർ​ശ്പോ​ൾ (വെ​ബ്മാ​സ്റ്റ​ർ)

റാ​ഫി​ൾആ​ൻ​ഡ്സു​വ​നീ​ർ :എ​ബികു​ര്യാ​ക്കോ​സ് (ഫി​നാ​ൻ​സ്ചെ​യ​ർ), ഡോ. ​റോ​ബി​ൻമാ​ത്യു (ചീ​ഫ്എ​ഡി​റ്റ​ർ), സു​നീ​സ്വ​ർ​ഗീ​സ്(എ​ഡി​റ്റ​ർ) , മാ​ത്യുസാ​മു​വേ​ൽ (എ​ഡി​റ്റ​ർ), മി​ൻ​സാവ​ർ​ഗീ​സ് (എ​ഡി​റ്റ​ർ), കു​ര്യാ​ക്കോ​സ്ത​രി​യ​ൻ, ഫി​ലി​പ്പോ​സ്സാ​മു​വേ​ൽ, വ​ർ​ഗീ​സ്പി. ​ഐ​സ​ക്, സ​ജികെ. ​പോ​ത്ത​ൻ, തോ​മ​സ്വ​ർ​ഗീ​സ് (സ​ജി) സ​ണ്ണിവ​ർ​ഗീ​സ്, റ​ഞ്ചുപ​ടി​യ​റ, ഐ​സ​ക്ചെ​റി​യാ​ൻ, കെ. ​ജി.ഉ​മ്മ​ൻട​റ​ൻ​സ​ൻതോ​മ​സ്, ജി​യോചാ​ക്കോ, യോ​ഹ​ന്നാ​ൻശ​ങ്ക​ര​ത്തി​ൽ, കൃ​പ​യാവ​ർ​ഗീ​സ്, ഡോ. ​സാ​ബുപോ​ൾ, എ​റി​ക്മാ​ത്യു, ആ​ൽ​വി​ൻജോ​ർ​ജ്.

ഏ​രി​യാകോ ​ഓ​ർ​ഡി​നേ​റ്റേ​ഴ്സ് : ജോ​ണ്‍താ​മ​ര​വേ​ലി​ൽ (ക്യൂ​ൻ​സ്), രാ​ജ​ൻജോ​ർ​ജ് (ക്യൂ​ൻ​സ)്, തോ​മ​സ്മ​ത്താ​യി (ലോ​ങ്ങ്ഐ​ല​ന്‍റ്), ഫി​ലി​പ്പോ​സ്ചെ​റി​യാ​ൻ (ഫി​ല​ഡ​ൽ​ഫി​യ), സാ​റാജോ​ർ​ജ് (വാ​ഷിം​ഗ്ട​ണ്‍/​വി​ർ​ജീ​നി​യ), ജെ​യിം​സ്സാ​മു​വേ​ൽ (ടൊ​റ​ന്േ‍​റാ), മി​നിജോ​സ​ഫ് (സാ​റ്റ​ൻ​ഐ​ല​ന്‍റ്), ഐ​ൻ​സ്ചാ​ക്കോ (അ​പ്സ്റ്റേ​റ്റ്ന്യൂ​യോ​ർ​ക്ക്) , ജോ​ർ​ജ്വ​ർ​ഗീ​സ് (ബോ​സ്റ്റ​ൻ / ക​ണ​ക്ടി​ക്ക​ട്ട് ), ജോ​ബിജോ​ണ്‍ (ന്യൂ​ജ​ഴ്സി), റ​ജിഫി​ലി​പ്പ്: ബ്രോ​ങ്ക്സ് / വെ​സ്റ്റ്ചെ​സ്റ്റ​ർ.

റി​പ്പോ​ർ​ട്ട്: രാ​ജ​ൻവാ​ഴ​പ്പ​ള്ളി​ൽ