പൂൾ ഡോർസെറ്റിൽ ഓർത്തോഡോക്‌സ് കണ്‍വന്‍ഷനും പീഡാനുഭവ വാര ശുശ്രുഷകളും ഏപ്രിൽ 9 മുതൽ 

ഡോര്‍സെറ്റ്യു.കെഡോര്‍സെറ്റ് പൂള്‍ സെന്റ്തോമസ് ഇന്ത്യന്‍ ഓര്‍ത്തഡോക്സ് ഇടവകയില്‍ആണ്ടുതോറും നടത്തിവരാറുള്ള കഷ്ടാനുഭവ വാരശുശ്രൂഷയും ഓര്‍ത്തഡോക്സ് ണ്‍വന്‍ഷനുംഏപ്രില്‍ 8 മുതല്‍ 15 വരെ ഡോര്‍സെറ്റ് പൂള്‍സെന്റ് ക്ളിമന്റ്സ് ചര്‍ച്ച് ഹാളില്‍ നടക്കും. 

ഏപ്രിൽ 8 വൈകിട്ട് ആറിന്സന്ധ്യാനമസ്ക്കാരവും ഏപ്രിൽ 9 ഞായറാഴ്ചരാവിലെ 8.30ന് വിശുദ്ധ കുര്‍ബ്ബാനയുംഓശാനയുടെ  ശുശ്രൂഷയും നടക്കും.ഏപ്രില്‍ 10, 11 തീയതികളില്‍ രാവിലെ ഒന്‍പത് മുതല്‍ മൂന്ന്മണി വരെ കണ്‍വന്‍ഷന്‍ഫാവിവേക് വറുഗീസ്(റോംനേതൃത്വം നല്‍കുംഏപ്രിൽ12 ബുധനാഴ്ച സണ്‍ഡേസ്കൂള്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കായി പ്രത്യേക ധ്യാനവുംനടക്കുംസന്ധ്യാനമസ്ക്കാരത്തെ തുടര്‍ന്ന്വിശുദ്ധ കുര്‍ബ്ബാനയും പെസഹായുടെശുശ്രൂഷയുംഏപ്രിൽ 13 വ്യാഴാഴ്ചസന്ധ്യാനമസ്ക്കാരവും വചന പ്രഘോഷണവുംനടക്കും

ഏപ്രിൽ 14 വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ 8.30ന്ദുഃഖവെള്ളിയുടെ ശുശ്രൂഷയും തുടര്‍ന്ന്സന്ധ്യാനമസ്ക്കാരവും നടക്കും.ഏപ്രിൽ 15 ശനിയാഴ്ച രാവിലെ വിശുദ്ധ കുര്‍ബ്ബാനയുംസന്ധ്യാനമസ്ക്കാരവുംതുടര്‍ന്ന് യര്‍പ്പിന്റെശുശ്രൂഷയും നടക്കും.

തിങ്കള്‍ചൊവ്വാ ദിവസങ്ങളില്‍ വിശുദ്ധകുമ്പസാരത്തിനുള്ള സൌകര്യമുണ്ടെന്ന്ഭാരവാഹികള്‍ അറിയിച്ചുവിശുദ്ധകുർബാനയിലും പീഡാനുഭവ വാരശുശ്രൂഷയിലുംകണ്‍വന്‍ഷനിലും യാമ പ്രാർത്ഥനകളിലുംപ്രാര്‍ത്ഥനയോടും ഉപവാസത്തോടും കൂടി വന്ന്സംബന്ധിച്ച് അനുഗ്രഹം പ്രാപിക്കുവാന്‍വിശ്വാസികളെ ഇടവകയിലേക്ക്ക്ഷണിക്കുന്നതായി ഇടവക വികാരി ഫാ.  അനൂപ് മലയിൽ എബ്രഹാം അറിയിച്ചു.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ,

മാർട്ടിൻ ജോർജ് ( സെക്രട്ടറി ) 07737527985

അനോജ് ചെറിയാൻ ( ട്രസ്റ്റി ) 07723 985231

St Clements Church Hall ,

Poole, Dorset 

BH15 3PH