ലി​ൻ​ഡ​ൻ സെ​ന്‍റ് മേ​രീ​സ് ഇ​ട​വ​ക​യു​ടെ മു​പ്പ​താം വാ​ർ​ഷി​ക​വും കാ​തോ​ലി​ക്കാ ദി​നാ​ച​ര​ണ​വും

രാജൻ വാഴപ്പള്ളിൽ

വാ​ഷിം​ഗ്ട​ണ്‍ ഡി​സി: ലി​ൻ​ഡ​ൻ സെ​ന്‍റ് മേ​രീ​സ് ഇ​ട​വ​ക​യു​ടെ മു​പ്പ​താം വാ​ർ​ഷി​ക സ​മ്മേ​ള​ന​വും കാ​തോ​ലി​ക്കാ ദി​നാ​ച​ര​ണ​വും ജൂ​ലൈ 13 ശ​നി​യാ​ഴ്ച വി. ​കു​ർ​ബാ​ന​യ്ക്കു​ശേ​ഷം മ​ല​ങ്ക​ര സ​ഭ​യു​ടെ പ​ര​മാ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ പ​രി. ബ​സേ​ലി​യോ​സ് പൗ​ലോ​സ് ദ്വി​തി​യ​ൻ കാ​തോ​ലി​ക്കാ ബാ​വാ​യു​ടെ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത​യി​ൽ ന​ട​ക്കും.

സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ൽ നോ​ർ​ത്ത് ഈ​സ്റ്റ് അ​മേ​രി​യ്ക്ക​ൻ ഭ​ദ്രാ​സ​ന മെ​ത്രാ​പ്പോ​ലീ​ത്താ സ​ഖ​റി​യ മാ​ർ നി​ക്കോ​ളോ​വോ​സ്, സ​ഭ​യു​ടെ ഫി​നാ​ൻ​സ് ക​മ്മി​റ്റി പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് ഡോ. ​ജോ​ഷ്വാ മാ​ർ നി​ക്കോ​ദീ​മോ​സ് മെ​ത്രാ​പ്പോ​ലീ​ത്താ, വൈ​ദി​ക ട്ര​സ്റ്റി ഫാ. ​ഡോ. എം. ​ഓ. ജോ​ണ്‍, ആ​ത്മാ​യ ട്ര​സ്റ്റി ജോ​ർ​ജ് പോ​ൾ , സ​ഭാ സെ​ക്ര​ട്ട​റി അ​ഡ്വ. ബി​ജു ഉ​മ്മ​ൻ, മാ​നേ​ജിം​ഗ് ക​മ്മി​റ്റി അം​ഗ​ങ്ങ​ൾ, കൗ​ണ്‍​സി​ൽ അം​ഗ​ങ്ങ​ൾ വി​വി​ധ ഇ​ട​വ​ക​യി​ൽ നി​ന്നു​മു​ള്ള വൈ​ദീ​ക​രും പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ളും പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും. വാ​ർ​ഷി​ക സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​നു ശേ​ഷം ന​ട​ക്കു​ന്ന ച​ട​ങ്ങി​ൽ നോ​ർ​ത്ത് ഈ​സ്റ്റ് അ​മേ​രി​ക്ക​ൻ ഭ​ദ്രാ​സ​ന​ത്തി​ലെ വി​വി​ധ ദേ​വാ​ല​യ​ങ്ങ​ളി​ൽ നി​ന്നു​മു​ള്ള കാ​തോ​ലി​ക്കാ ദി​ന വി​ഹി​തം ഏ​റ്റു​വാ​ങ്ങും.

കൂ​ടു​ത​ൽ വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് :

വി​കാ​രി ഫാ. ​സ​ണ്ണി ജോ​സ​ഫ് : 718 608 5583
ട്ര​സ്റ്റി എം. ​സി. മ​ത്താ​യി :973 508 6745
സെ​ക്ര​ട്ട​റി ജ​യിം​സ് നൈ​നാ​ൻ : 973 980 3141