റാഫിൾ കൂപ്പണ്‍ പ്രകാശ­നം ചെയ്തു

കുവൈറ്റ്‌ സെന്റ്: സ്റ്റീ­ഫൻസ് ഇന്ത്യൻ ഓർത്തഡോ­ക്സ്‌ ഇടവകയുടെ ഹാർവെസ്റ്റ് ഫെസ്റ്റിവലിനോട് അനുബന്ധിച്ചുള്ള റാഫിൾ കൂപ്പണ്‍ പ്രകാശ­നം ചെയ്തു

img-20161121-wa0068 coupon-release1-1

കുവൈറ്റ്‌ സെന്റ്: സ്റ്റീ­ഫൻസ് ഇന്ത്യൻ  ഓർത്തഡോ­ക്സ്‌  ഇടവകയുടെ ഹാർവെസ്റ്റ്  ഫെസ്റ്റിവലിനോട് അനുബന്ധിച്ചുള്ള  റാഫിൾ  കൂപ്പണ്‍ പ്രകാശ­നം ചെയ്തു. 2017 ഫെബ്രുവരി 3-ന് നടത്തു­ന്ന ഹാർവെസ്റ്റ്  ഫെസ്­റ്റിവലിന്റെ വേദി അബ്ബാസിയയിലെ ഇൻറ്റഗ്രേറ്റ­ഡ് ഇന്ത്യൻ  സ്കൂൾ ആണ്­.
കൂപ്പണ്‍ പ്ര­കാശനം ഓർത്തഡോക്സ് സഭ മ­ലബാർ ഭദ്രാസനാധിപൻ ഡോ­: സഖറിയാസ് മാർ തെയോഫി­ലോസ് മെത്രാപോലിത്ത ഹാർവെസ്റ് ഫെസ്റ്റ് ജെ­നറൽ കൺവീനർ  ജെയിംസ് ജോർജ്ജിന്  നൽകി നിർവഹിച്ചു. കൂപ്പണിന്റെ ആദ്യ ­വിൽപ്പന ഇടവക ട്രസ്റ്റി വി.വൈ. തോമസിന് നൽ­കി മെത്രാപോലീത്ത നിർവ­ഹിച്ചു. ഇടവക വികാരി­ ഫാ.സഞ്ജു ജോൺ ,സെക്രട്രറി ജിനു തോമസ് ,ഹാർവെസ്റ്റ് ഫെസ്റ്റ്  കൂപ്പണ്‍ കണ്‍വീനർ വി.­ടി. വർഗീസ്‌, ജോയിന്റ് കണ്‍വീനർ അലക്സ്‌ പി­.ജോർജ്ജ്‌, ഫിനാൻസ് കൺവീനർ ബിനോയ് മാമ്മൂടൻ­ എന്നിവർ  സംബന്ധിച്ചു­. മാസ്റ്റർ സെബിൻ തോമസ്‌ ആണ് കൂപ്പൺ ഡിസൈൻ ചെ­യ്തത്.
­    ഒരു ദിവസം മുഴുവൻ ­നീണ്ടു നിൽക്കുന്ന പരി­പാടികൾക്കാണ് സംഘാടക സ­മിതി തീരുമാനം എടുത്തി­രിക്കുന്നത് .
ഫെബ്രു­വരി 3 നു നടക്കുന്ന ഹാ­ർവെസ്റ്റ് ഫെസ്റ്റിവലി­ൽ  മലങ്കര ഓർത്തഡോൿസ്‌­ സഭയിലെയും കുവൈറ്റി­ലെയും ആധ്യാത്മിക സാംസ്‌കാരിക നേതാക്കളെ പങ്കെടുക്കുന്ന പൊതുസമ്മേള­നവും നടത്തും. അതിന് ശേഷം സണ്‍‌ഡേ സ്കൂൾ കുട്ടികളുടെയും മറ്റ് ആദ്ധ്യാത്മിക സംഘടനകളുടെയും യുവജന പ്രസ്ഥാനത്തി­ന്റെയും പ്രാർത്ഥനാ യോ­ഗങ്ങളുടെയും  നേതൃത്വത്തിൽ കലാപരിപാടികളും­ നടത്തപ്പെടുന്നു.

ഉച്ചക്ക് ശേഷം­ പ്രശസ്ത പിന്നണി ഗായക­ർ അണിനിരക്കുന്ന  ഗാനമേളയാണ് പരിപാടിയുടെ  പ്രധാന ആകർഷണം. കേരളാ,ഉ­ത്തരേന്ത്യൻ വിഭവങ്ങൾ ­ഉൾപ്പെടുത്തി നാടൻ തട്ടുകട, ഫുഡ്‌ സ്റ്റാളു­കൽ, കുട്ടികൾക്കായുള്ള വിവിധ ഗൈമുകൾ, തുണി­ത്തരങ്ങൾ ഉൾപെടെയുള്ള ­വിവിധ സ്റ്റാളുകൽ എന്നിവയും  ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതാണ്.
പരിപാടികളുടെ നടത്തിപ്പിനായി വി­വിധ കമ്മിറ്റികൾ പ്രവർ­ത്തിച്ചു വരുന്നു